ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੇ ਪਿਆਜ਼ਾਂ ਦਾ ਭਰਿਆ ਟਰਾਲਾ ਲੁੱਟਣ ਲਈ ਚਾਲਕ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਟਰਾਲੇ ‘ਚ 20 ਲੱਖ ਦੇ ਪਿਆਜ਼ ਲੱਦੇ ਹੋਏ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰਾਮਪੁਰਾ ਤੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ‘ਚ ਲਾਹਿਆ ਜਾਣਾ ਸੀ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਬਰਨਾਲਾ ਵਾਸੀ ਬਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਚਾਲਕ ਬਨਵਾਰੀ ਲਾਲ ਨਾਸਿਕ ਤੋਂ ਪਿਆਜ਼ ਦਾ ਟਰਾਲਾ ਭਰ ਕੇ ਆ ਰਹੇ ਸਨ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਮਲੋਟ ਬਾਈਪਾਸ ’ਤੇ ਨੰਨ੍ਹੀ ਛਾਂ ਚੌਂਕ ਕੋਲ ਪੁੱਜੇ ਤਾਂ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਚਾਲਕ ’ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਅਣਪਛਾਤੇ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਡਰਾਈਵਰ ਸਾਈਡ ਵਾਲੇ ਸੀਸ਼ੇ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਨਾਲ

ਚਾਲਕ ਬਨਵਾਰੀ ਲਾਲ ’ਤੇ ਵਾਰ ਕੀਤਾ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਚਾਲਕ ਗੱਡੀ ਅੰਦਰ ਹੀ ਡਿੱਗ ਪਿਆ। ਟਰਾਲਾ ਮਾਲਕ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬਨਵਾਰੀ ਲਾਲ ਟਰਾਲਾ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਦਕਿ ਉਹ ਟਰਾਲੇ ‘ਚ ਹੀ ਸੁੱਤਾ ਪਿਆ ਸੀ। ਬਨਵਾਰੀ ਲਾਲ ਨੇ ਇਕਦਮ ਚੀਕਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਗੱਡੀ ਲੁੱਟਣ ਲਈ ਲੁਟੇਰੇ ਆ ਗਏ। ਐਨਾ ਕਹਿੰਦਿਆਂ ਹੀ ਉਹ ਗੱਡੀ ਅੰਦਰ ਡਿੱਗ ਪਿਆ। ਉਸ ਨੇ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹਾਲਤ ’ਚ ਬਨਵਾਰੀ ਲਾਲ ਨੂੰ ਟਰਾਲੇ ‘ਚ ਪਾ ਕੇ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਬਠਿੰਡਾ ਲਿਆਂਦਾ ਜਿੱਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਐਲਾਨ ਦਿੱਤਾ।

ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਗੱਡੀ ਵਿਚਲੇ ਪਿਆਜ਼ ਲੁੱਟਣ ਦੇ ਮਨੋਰਥ ਨਾਲ ਚਾਲਕ ਦਾ ਕਤਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਘਟਨਾ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਦਿਆਂ ਹੀ ਐੱਸਪੀ ਜੀਐੱਸ ਸੰਘਾ ਸਮੇਤ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਘਟਨਾ ਸਥਾਨ ’ਤੇ ਪੁੱਜ ਕੇ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਜਾਇਜ਼ਾ ਲਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਫਿਲਹਾਲ ਅਣਪਾਛੇ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਖਿਲਾਫ਼ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਕੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *